Hausa
English
Español
Português
русский
Français
日本語
Deutsch
tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ภาษาไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা ভাষার
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türkçe
Gaeilge
العربية
Indonesia
Norsk
تمل
český
ελληνικά
український
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақша
Euskal
Azərbaycan
Slovenský jazyk
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Srpski језик
Esperanto
Afrikaans
Català
שפה עברית
Cymraeg
Galego
Latviešu
icelandic
ייִדיש
беларускі
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ភាសាខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Тоҷикӣ
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
Հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Yoruba
简体中文
繁体中文2024-01-12
Jakunkuna na Trolley, wanda kuma aka sani da kayan birgima ko manyan akwati, suna zuwa da girma dabam dabam don ɗaukar buƙatun tafiya daban-daban. Girman na iya bambanta tsakanin masana'antun, amma gabaɗaya, jakunkuna na trolley suna samuwa a cikin nau'ikan girman gama gari masu zuwa.
Girma: Yawanci kusan 18-22 inci a tsayi.
An tsara waɗannan jakunkuna don saduwa da ƙayyadaddun girman ɗaukar kaya na kamfanonin jiragen sama. Sun dace da gajerun tafiye-tafiye ko azaman ƙarin jaka lokacin tafiya.
Matsakaici Girma:
Girma: Kimanin inci 23-26 a tsayi.
Jakunkuna masu matsakaicin girma sun dace da dogon tafiye-tafiye ko ga waɗanda suka fi son ɗaukar abubuwa da yawa. Suna ba da ma'auni tsakanin iya aiki da maneuverability.
Babban Girma:
Girma: 27 inci kuma sama da tsayi.
Babbatrolley bagsan tsara su don tsawaita tafiye-tafiye inda ake buƙatar ɗaukar ƙarin sutura da abubuwa. Waɗannan su ne manufa don matafiya waɗanda ke buƙatar ƙarin sarari.
Saita:
Jakar Trolleysaiti sukan haɗa da girma dabam dabam, kamar ɗaukar kaya, matsakaici, da babban akwati. Wannan yana ba matafiya da zaɓuɓɓuka don nau'ikan nau'ikan da tsawon tafiye-tafiye.
Yana da mahimmanci a lura cewa kamfanonin jiragen sama na iya samun takamaiman girman da nauyi don ɗaukar kaya, don haka yana da kyau a duba kamfanin jirgin da za ku yi tafiya tare da su don tabbatar da jakar trolley ɗinku ta bi ƙa'idodinsu. Bugu da ƙari, wasu masana'antun na iya ba da bambance-bambance a cikin waɗannan nau'ikan girman don biyan fifiko daban-daban da salon tafiya.