Ana maraba da ku zuwa ga masana'anta don siyan sabon siyarwa, ƙarancin farashi, da babban ingancin Glam Glitter Cosmetic Bag, Yongxin yana fatan yin aiki tare da ku. Yawan Arziki da Launuka: akwai fakitin Glam Glitter Cosmetic Bag guda 16 a cikin launuka daban-daban, kamar ja, kore, baki, violet, orange, ruwan hoda, tafkin shudi da azurfa, launuka masu haske da isassun yawa, isa don amfani, maye gurbin da raba.
Glittery Exterior: Ma'anar fasalin jakar kayan kwalliyar glam glitter shine ƙirar sa na waje. Sau da yawa ana lulluɓe shi da kyalkyali ko kuma yana da ƙarfe, ƙyalli, yana ba shi kyan gani da ɗaukar ido.
Girman: Glam glitter cosmetic jakunkuna suna zuwa da girma dabam dabam, daga ƙananan jaka waɗanda za su iya ɗaukar ƴan abubuwa masu mahimmanci zuwa manyan lokuta waɗanda za su iya ɗaukar nau'ikan kayan kwalliya da kayan wanka.
Material: Waɗannan jakunkuna galibi ana yin su ne daga kayan da za su iya jure lalacewa da tsagewar amfanin yau da kullun kuma suna da sauƙin tsaftacewa. Abubuwan gama gari sun haɗa da PVC, vinyl, ko fata faux.
Rufe Zipper: Kamar yawancin jakunkuna na kayan kwalliya, glam glitter cosmetic jakunkuna yawanci suna da kulle zik din don riƙe kayan shafa ɗinku amintacce da hana zubewa.
Ƙungiyar Cikin Gida: Yawancin waɗannan jakunkuna suna da aljihunan ciki da ɗakunan ajiya don taimaka muku tsara goge goge, lipsticks, gashin ido, da sauran kayan kwalliyar ku.
Glitter Kayan kwalliya Bag FAQ
Q1: Zan iya samun samfurin? Za a iya samun 'yanci? Har yaushe zan iya samu?
Amsa: Ee za ku iya samun samfur. Ba kyauta bane, yakamata ku biya. Amma za mu iya mayar da shi lokacin da kuka ba da oda. Zai ɗauki kwanaki 3 zuwa 10 don samun shi ya dogara da salo daban-daban.
Q2: Zan iya yin tambari na akan samfurin?
Amsa: Eh za ka iya.
Q3: Zan iya canza launin samfurin, girman ko tambarin?
Amsa: Ee za ku iya yin shi, za mu iya yin samfuran OEM bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Q4: Menene MOQ?
Amsa: Moq yana daga 50 inji mai kwakwalwa zuwa 500 inji mai kwakwalwa ya dogara da nau'i daban-daban.
Q5: Har yaushe zan iya samun samfuran?
Amsa: Lokacin bayarwa zai kasance kwanaki 3 zuwa 30 ya dogara da salo daban-daban.
Q6: Menene kunshin don samfurori?
Amsa: Jaka ɗaya mai jakar da ba saƙa ɗaya. 20 yanki don kwali na musamman guda ɗaya.
Kuma a yi amfani da jakar filastik mai hana ruwa don ɗaukar marufi na waje.
A ƙarshe, alamar "hannu tare da kulawa".