Hausa
English
Español
Português
русский
Français
日本語
Deutsch
tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ภาษาไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা ভাষার
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türkçe
Gaeilge
العربية
Indonesia
Norsk
تمل
český
ελληνικά
український
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақша
Euskal
Azərbaycan
Slovenský jazyk
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Srpski језик
Esperanto
Afrikaans
Català
שפה עברית
Cymraeg
Galego
Latviešu
icelandic
ייִדיש
беларускі
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ភាសាខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Тоҷикӣ
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
Հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Yoruba
简体中文
繁体中文Gabatar da Akwatin Kids ɗin mu Mai Salo kuma Mai Aiki, cikakke ga kowane ɗan ɗan kasada a kan tafiya! An yi shi da kayan inganci kuma an ƙirƙira tare da aiki a zuciya, akwatinmu ba kawai zai kare kayan yaran ku ba amma kuma zai sa tattarawa da tafiya iska mai iska.
	
Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na akwatin mu shine ƙirar sa mai salo. Akwai su cikin launuka da alamu iri-iri, yaranku za su so nuna akwati na musamman yayin tafiya. Kuma tare da dorewar gininsa, za ku iya tabbata cewa za ta ɗora ta cikin abubuwan ban mamaki da yawa masu zuwa.
	
Amma akwatinmu ba kyakkyawar fuska ce kawai ba. Hakanan yana fasalta ɗakuna da aljihu da yawa, cikakke don tsara tufafin yaranku, kayan wasan yara, da abubuwan ciye-ciye. Ciki yana da zurfi sosai don dacewa da ƙima na kwanaki da yawa, yayin da har yanzu yana da ƙarfi sosai don dacewa a cikin kwandon sama ko akwati.
	
Bugu da kari, akwatin mu yana da sauƙin motsi, godiya ga ƙafafunsa masu santsi da daidaitacce. Ko yaronka yana ja da shi a baya ko kuma iyaye suna ɗauka, iska ne don zagayawa.
	
Amma kada ku ɗauki maganarmu kawai. Ga abin da wasu gamsuwar abokan cinikinmu ke cewa:
	
"Yata na son sabuwar akwatinta! Ya dace da girmanta don ta ja bayanta kuma tana son zane mai ban sha'awa." - Sarah T.
	
"Iyalanmu suna tafiya da yawa kuma wannan akwati ta kasance ta hanyar jiragen sama marasa adadi da tafiye-tafiye. Tabbas ya cancanci saka hannun jari." - Tom S.
	
Don haka idan kuna neman akwati mai ƙarfi, mai salo, kuma mai amfani don ƙaramin matafiyi, kada ku duba fiye da Akwatin Kids ɗin mu. Tabbas zai zama abokin da aka fi so akan duk abubuwan da suka faru.